



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGWE



Kumb. Na. SDC/L.20/9/54

Tarehe: 16/12/2022

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGWE ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WALIOPATA VIWANJA KATIKA, MRADI WA SAZA KITALU "C" (MJI MPYA BARABARA YA ANGRO) NA KALOLENI KITALU "B" (STENDI MPYA YA WILAYA) KUMALIZA MALIPO YA VIWANJA VYAO IFIKAPO TAREHE 31/12/2022.

AIDHA BAADA YA MUDA HUO KUPITA, VIWANJA VITABAKI HURU NA VITAGAWIWA KWA WANANCHI WENGINE BILA TAARIFA.

Fransisca

Fransisca Nzota

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

**MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
SONGWE**