TANGAZO
TAREHE : 22 FEBRUARI 2023

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Songwe
anawatangazia wananchi wote wenye nia na sifa kutuma
maombi ya nafasi za kazi ya watunza maghala katika Ghala la
Chang’'ombe, Kanga, Mkwajuni na Tete kwaaijili ya kazi ya

kukusanya na kuhifadhi ufuta kwa msimu wa kilimo 2022/2023
kwa mfumo wa stakabadhi ghalani.

SIFA ZA MWOMBAJI

1.Awe mmiliki wa kampuni iliyosajiliwa na BRELA na

yenye namaba ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN
Namba)

2.Kampuni iwe na uwezo na uzoefu wa kuendesha
shughuli za maghala.

3.Kampuni iwe na watumishi wenye uwezo na sifa
kutoka bodi ya maghala .

4.Kampuni iwe na vitendea kazi kama vile moisture
metter na pallets za kutosha .

5.Kampuni yenye leseni hai ya kuendesha shughuli za
maghala.

Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri
ya Wilaya ya Songwe S.L.P 77 Mkwajuni, Songwe.

Mwisho wa kutuma maombi itakuwa ni tarehe 04 Machi 2023.
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Abdallah Mgonja;,

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W),
SONGWE.



