



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGWE



Kumb. Na. SDC/L.20/9/55

Tarehe: 11/01/2023

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGWE ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WALIOPATA VIWANJA KATIKA MRADI WA SAZA (MJI MPYA) NA KALOLENI (STENDI MPYA YA WILAYA) KULIPIA VIWANJA VYAO, MWISHO WA KULIPIA NI TAREHE **20/01/2023** KWA WALE AMBAO HAWAJAWAHI KULIPIA.

AIDHA KWA WALE WALIO LIPA NUSU YA GHARAMA WANATAKIWA KUMALIZA KULIPIA VIWANJA VYAO, MWISHO WA MALIPO NI TAREHE **15/02/2023**.

BAADA YA MUDA HUO KUISHA, VIWANJA VITABAKI HURU NA VITAGAWIWA KWA WANANCHI WENGINE BILA TAARIFA.

UPATAPO TANGAZO HILI MJULISHE NA MWENZIO.

CPA. Cecilia Kavishe

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

MPURUGENZI MTENDAJI WILAYA
SONGWE